Text Size

Calendar

Vikram Samvat 2066

Thu Jan 14, 2010   મકરસંક્રાતિ - ઉત્તરાયણ    
Wed Jan 20, 2010   વસંત પંચમી   
Tue Jan 26, 2010   પ્રજાસત્તાક દિવસ   
Sat Jan 30, 2010   શહીદ દિવસ

Fri Feb 12, 2010   શિવરાત્રિ   
Sun Feb 28, 2010   હોળી   

Mon Mar 01, 2010   ધૂળેટી   
Thu Mar 18, 2010   પૂ. યોગેશ્વરજી લીલાસંવરણ દિન    
Wed Mar 24, 2010   રામનવમી   
Sun Mar 28, 2010   મહાવીર જયંતિ   
Tue Mar 30, 2010   હનુમાન જયંતિ   

Sat May 01, 2010   ગુજરાત સ્થાપના દિન
Sun May 16, 2010   અખા ત્રીજ   
Wed May 26, 2010   નૃસિંહ જયંતિ   
Thu May 27, 2010   બુદ્ધ જયંતિ   

Tue Jul 13, 2010   રથયાત્રા   
Wed Jul 21, 2010   દેવપોઢી એકાદશી - ચાતુર્માસ શરૂ   
Sun Jul 25, 2010   ગુરુપૂર્ણિમા   

Sun Aug 15, 2010   સ્વતંત્રતા દિવસ    
Tue Aug 24, 2010   રક્ષાબંધન   

Thu Sep 02, 2010   જનમાષ્ટમી   
Sat Sep 11, 2010   ગણેશ ચતુર્થી   
Sun Sep 19, 2010   વામન જયંતિ   

Sat Oct 02, 2010   મહાત્મા ગાંધીનો જન્મદિવસ
Mon Oct 04, 2010   મા જ્યોતિર્મયી પુણ્યતિથી
Fri Oct 08, 2010   આસો નવરાત્રિ શરૂ   
Sun Oct 17, 2010   દશેરો - વિજયાદશમી   
Fri Oct 22, 2010   શરદપૂનમ, શરદ પૂર્ણિમા
Sun Oct 31, 2010   સરદાર પટેલ જન્મદિવસ   

Wed Nov 03, 2010   વાઘ બારસ, ધનતેરસ - લક્ષ્મીપૂજન   
Thu Nov 04, 2010   કાળીચૌદસ   
Fri Nov 05, 2010   દિવાળી   
Sat Nov 06, 2010   નૂતન વર્ષ, સંવત 2067 શરૂ
Wed Nov 10, 2010   લાભ પાંચમ   
Sat Nov 13, 2010   પૂ. માનો જન્મદિવસ    
Sun Nov 21, 2010   દેવદિવાળી   

Sat Dec 25, 2010   નાતાલ - ક્રિસમસ