Text Size

Calendar

Vikram Samvat 2061

All dates refer to year 2005 in English Calendar

Jan 14 Friday Uttarayan / Kite Flying Day ઉત્તરાયણ - મકરસંક્રાતિ
Jan 19 Wednesday Maa's Diksha Day માનો દીક્ષા દિન

Mar 08 Tuesday Maha Shivratri મહાશિવરાત્રી
Mar 18 Monday Yogeshwar Lila Samvaran Day યોગેશ્વર લીલાસંવરણ દિન
Mar 25 Friday Holi હોળી
Mar 26 Saturday Dhuleti ધૂળેટી

Apr 09 Saturday Chaitri Navratri Start ચૈત્ર નવરાત્રી શરૂ
Apr 18 Monday Chaitri Navratri End ચૈત્ર નવરાત્રી પુરી
Apr 18 Monday Ram Navmi રામ નવમી
Apr 22 Friday Mahavir Jayanti મહાવીર જયંતી
Apr 24 Sunday Hanuman Jayanti હનુમાન જયંતી

May 22 Sunday Nrushinh Jayanti નૃસિંહ જયંતી

Jun 18 Saturday Bhim Ekadashi ભીમ એકાદશી
 
Jul 08 Friday Rath Yatra રથ યાત્રા
Jul 21 Thursday Guru Purnima ગુરૂ પૂર્ણિમા

Aug 06 Saturday Shravan Month begins શ્રાવણ માસ શરૂ
Aug 15 Monday Yogeshwarji's Birthday યોગેશ્વરજીનો જન્મદિન
Aug 19 Friday Raksha Bandhan રક્ષા બંધન
Aug 27 Saturday Janmashtami જનમાષ્ટમી

Sep 03 Saturday Shravan Month End શ્રાવણ માસ પૂરો
Sep 07 Wednesday Ganesh Chaturthi ગણેશ ચતુર્થી
Sep 17 Saturday Anand Chaudas અનંત ચૌદશ (વિસર્જન)

Oct 04 Tuesday Mataji Jyotirmayi Samvaran Day જ્યોતિર્મયી લીલાસંવરણદિન
Oct 04 Tuesday Sharad Navratri Starts શરદ નવરાત્રી શરૂ
Oct 12 Wednesday Sharad Navratri End શરદ નવરાત્રી પૂરી
Oct 12 Wednesday Dushera દશેરા
Oct 17 Monday Sharad Purnima શરદ પૂનમ
Oct 29 Saturday Vagh Baras વાઘ બારસ
Oct 30 Sunday Dhan Teras (Dhan Pujan) ધનતેરસ
Oct 31 Monday Kali Chaudas કાળી ચૌદશ

Nov 01 Tuesday Diwali દિવાળી
Nov 02 Wednesday New Year / Samvat 2062 start  નવું વર્ષ
Nov 06 Sunday Labh Pancham લાભ પાંચમ
Nov 13 Sunday Maa's Birthday માનો જન્મદિન
Nov 16  Tuesday Dev Diwali દેવ દિવાળી

Cookies make it easier for us to provide you with our services. With the usage of our services you permit us to use cookies.
Ok