Text Size

Calendar

Vikram Samvat 2073

JANUARY
Sat Jan 14, 2017 મકરસંક્રાતિ - ઉત્તરાયણ
Thu Jan 26, 2017 પ્રજાસત્તાક દિવસ
Mon Jan 30, 2017 શહીદ દિવસ

FEBRUARY
Wed Feb 01, 2017 વસંત પંચમી (મહા સુદ પાંચમ)
Fri Feb 24, 2017 શિવરાત્રિ (મહા વદ તેરસ)

MARCH
Sun Mar 12, 2017 હોળી (ફાગણ સુદ પૂનમ)
Mon Mar 13, 2017 ધૂળેટી (ફાગણ વદ પડવો)
Sat Mar 18, 2017 પૂ. યોગેશ્વરજી લીલાસંવરણ દિન
Tue Mar 28, 2017 ગુડી પડવો (ચૈત્ર સુદ એકમ)

APRIL
Wed Apr 05, 2017 રામનવમી (ચૈત્ર સુદ નોમ)
Sun Apr 09, 2017 મહાવીર જયંતિ (ચૈત્ર સુદ તેરસ)
Tue Apr 11, 2017 હનુમાન જયંતિ (ચૈત્ર સુદ પૂનમ)
Fri Apr 28, 2017 અખા ત્રીજ (વૈશાખ સુદ ત્રીજ)

MAY
Mon May 01, 2017 ગુજરાત સ્થાપના દિન
Tue May 09, 2017 નૃસિંહ જયંતિ (વૈશાખ સુદ તેરસ)
Wed May 10, 2017 બુદ્ધ જયંતિ (વૈશાખ સુદ પૂનમ)

JUNE
Mon Jun 05, 2017 ભીમ એકાદશી (જેઠ સુદ અગિયારસ)
Sun Jun 25, 2017 રથયાત્રા (અષાઢ સુદ બીજ)

JULY
Tue Jul 04, 2017 દેવપોઢી એકાદશી-ચાતુર્માસ શરૂ (અષાઢ સુદ એકાદશી)
Sun Jul 09, 2017 ગુરુપૂર્ણિમા (અષાઢ સુદ પૂનમ)
Mon Jul 24, 2017 શ્રાવણ માસ પ્રારંભ

AUGUST
Fri Aug 04, 2017 પવિત્રા બારસ (શ્રાવણ સુદ બારસ)
Mon Aug 07, 2017 રક્ષાબંધન (શ્રાવણ સુદ પૂનમ)
Sat Aug 12, 2017 નાગ પાંચમ (શ્રાવણ વદ પાંચમ)
Sun Aug 13, 2017 રાંધણ છઠ (શ્રાવણ વદ છઠ)
Mon Aug 14, 2017 શીતળા સાતમ (શ્રાવણ વદ સાતમ)
Tue Aug 15, 2017 જનમાષ્ટમી (શ્રાવણ વદ આઠમ)
Tue Aug 15, 2017 પૂ. યોગેશ્વરજીનો જન્મદિન, સ્વતંત્રતા દિવસ
Thu Aug 24, 2017 કેવડા ત્રીજ (ભાદરવા સુદ ત્રીજ)
Fri Aug 25, 2017 ગણેશ ચતુર્થી (ભાદરવા સુદ ચોથ)

SEPTEMBER
Sat Sep 02, 2017 જલઝીણી એકાદશી (ભાદરવા સુદ અગિયારસ)
Sat Sep 02, 2017 વામન જયંતિ (ભાદરવા સુદ બારસ)
Wed Sep 06, 2017 શ્રાદ્ધ શરૂ
Thu Sep 21, 2017 આસો નવરાત્રિ શરૂ (આસો સુદ પડવો)
Sat Sep 30, 2017 દશેરો-વિજયાદશમી (આસો સુદ દસમ)

OCTOBER
Mon Oct 02, 2017 મહાત્મા ગાંધીનો જન્મદિવસ
Wed Oct 04, 2017 મા જ્યોતિર્મયી પુણ્યતિથી
Thu Oct 05, 2017 શરદપૂનમ, શરદ પૂર્ણિમા (આસો સુદ પૂનમ)
Mon Oct 16, 2017 વાઘ બારસ (આસો વદ બારસ)
Tue Oct 17, 2017 ધનતેરસ-લક્ષ્મીપૂજન (આસો વદ તેરસ)
Wed Oct 18, 2017 કાળીચૌદસ (આસો વદ ચૌદસ)
Thu Oct 19, 2017 દિવાળી (આસો વદ અમાસ)
Fri Oct 20, 2017 નૂતન વર્ષ, સંવત ૨૦૭૩ શરૂ (કારતક સુદ પડવો)
Sat Oct 21, 2017 ભાઈબીજ (કારતક સુદ બીજ)
Tue Oct 24, 2017 લાભ પાંચમ (કારતક સુદ પાંચમ)
Tue Oct 31, 2017 સરદાર પટેલ જયંતિ

NOVEMBER
Sat Nov 04, 2017 દેવદિવાળી (કારતક સુદ પૂનમ)
Mon Nov 13, 2017 પૂ. માનો જન્મદિવસ
Thu Nov 30, 2017 ગીતા જયંતિ

DECEMBER
Mon Dec 25, 2017 નાતાલ

Cookies make it easier for us to provide you with our services. With the usage of our services you permit us to use cookies.
Ok